Gamsar da abokin ciniki shine manufa ta farko. Mun tsayar da daidaitaccen matakin ƙwararrun ƙwararru, inganci, aminci da sabis don farashi mai ƙima na goge goge don Madaidaicin gani, Za mu ci gaba da yin aiki tuƙuru kuma yayin da muke ƙoƙarin fitar da mafi girman mu don samar da mafi kyawun samfuran inganci da mafita, farashin siyarwa mafi fa'ida da sabis na musamman ga kowane abokin ciniki. gamsuwar ku, daukakarmu!!!
Gamsar da abokin ciniki shine manufa ta farko. Muna ɗaukar daidaiton matakin ƙwarewa, inganci, aminci da sabis donKushin goge goge na China da Kushin goge goge, Kamfaninmu yayi alkawalin: farashi masu dacewa, gajeren lokacin samarwa da sabis na tallace-tallace mai gamsarwa, muna kuma maraba da ku don ziyarci ma'aikata a kowane lokaci da kuke so. Fata yanzu muna da kasuwanci mai daɗi da dogon lokaci tare !!!
3 ″ Super shine lu'u-lu'u guduro mai gogewa | |||||||
Kayan abu | Velcro + guduro + lu'u-lu'u | ||||||
Hanyar aiki | Bushewar gogewa | ||||||
Girma | D 80*10 mm (kauri) | ||||||
Grits | 50#, 100#, 200#, 400#, 800#, 1500#, 3000# | ||||||
Alama | Kamar yadda aka nema | ||||||
Aikace-aikace | Don goge kowane nau'in siminti, musamman siminti mai ƙarfi da benayen terrazzo | ||||||
Kankare Beni Nika&Mataki na Yaren mutanen Poland |
| ||||||
Siffofin | 1. Mai tsananin tashin hankali, cire tarkace daga lu'ulu'u na karfe.(50#-100#-200#) 2. Gudun gogewa da sauri, dogon layin aiki, haske mafi girma da haske mai sheki.(400#-3000#) 3. Fast polishing, sauki kau na scratches, ceton your polishing kayan aiki halin kaka da kuma aiki halin kaka. 4. Yana iya sa bene ya zama mai haske, babban haske, an tsara shi musamman don siminti mai wuya da terrazzo, shine kayan aiki mafi inganci don saurin goge saman simintin ko terrazzo. |
1.Kai masana'anta ne ko mai ciniki?
A: Tabbas mu masana'anta ne, maraba da ziyartar masana'antar mu kuma duba shi.
2.Kuna bayar da samfurori kyauta?
A: Ba mu bayar da samfurori na kyauta ba, kuna buƙatar cajin samfurin da kuma ɗauka da kanku. Dangane da kwarewar BONTAI shekaru da yawa, muna tunanin lokacin da mutane suka sami samfuran ta hanyar biyan za su mutunta abin da suke samu. Har ila yau, ko da yake yawan samfurin yana da ƙananan duk da haka farashinsa ya fi girma fiye da samar da al'ada .. Amma don tsari na gwaji, za mu iya ba da wasu rangwame.
3. Menene lokacin bayarwa?
A: Gabaɗaya samarwa yana ɗaukar kwanaki 7-15 bayan karɓar biyan kuɗi, ya dogara da adadin odar ku.
4. Ta yaya zan iya biyan siyayya na?
A: T/T, Paypal, Western Union, Alibaba biyan tabbacin ciniki.
5. Ta yaya za mu iya sanin ingancin kayan aikin lu'u-lu'u?
A: Kuna iya siyan kayan aikin lu'u-lu'u ɗinmu kaɗan don bincika ingancinmu da sabis ɗinmu da farko. Don ƙananan yawa, ba ku
suna buƙatar ɗaukar haɗari da yawa idan har ba su cika buƙatunku ba.
Gamsar da abokin ciniki shine manufa ta farko. Mun tsayar da daidaitaccen matakin ƙwararrun ƙwararru, inganci, aminci da sabis don farashi mai ƙima na goge goge don Madaidaicin gani, Za mu ci gaba da yin aiki tuƙuru kuma yayin da muke ƙoƙarin fitar da mafi girman mu don samar da mafi kyawun samfuran inganci da mafita, farashin siyarwa mafi fa'ida da sabis na musamman ga kowane abokin ciniki. gamsuwar ku, daukakarmu!!!
wholesale farashinKushin goge goge na China da Kushin goge goge, Kamfaninmu yayi alkawalin: farashi masu dacewa, gajeren lokacin samarwa da sabis na tallace-tallace mai gamsarwa, muna kuma maraba da ku don ziyarci ma'aikata a kowane lokaci da kuke so. Fata yanzu muna da kasuwanci mai daɗi da dogon lokaci tare !!!
Wannan 3 inch hoop da madauki guduro polishing kushin daidai a kan kankare bene grinder, shi ke yadu amfani ga polishing kankare, terrazzo, dutse bene.
Yana da matukar tayar da hankali, yana iya saurin cire karce da lu'u-lu'u na karfe ya bari, a lokaci guda, yana da saurin kyalli da cikakkiyar gamawa.